![](https://blogger.googleusercontent.com/img/b/R29vZ2xl/AVvXsEjPkFUAcnX_VVpMuhn1dvibf5W3npq5iYsK14ZjFh2tHBkzfn8LTOvCqwM-ygd00ksphjACf1vdWsXJBnYTk6nDyNIUEib_8xZotPyPn3WSQdGEWvVs-Pc_9Ybp6rp5hYGdrUVUYbEu4Cxy/s640/10652.jpg)
![](https://blogger.googleusercontent.com/img/b/R29vZ2xl/AVvXsEiXeHOolI1ZEglsGyf7lweiCrFZbk-eeVOYEr5GRWos2dXio4UPHTnonq_j5Z8QRyUYMYNwSKMyy6UM9XaDsWfa0733MOkgc-rGwZW2jJ51XE7yZPbKY_nBC397uZiMZpD2_o_VBLRryR6p/s640/10654.jpg)
![](https://blogger.googleusercontent.com/img/b/R29vZ2xl/AVvXsEiGeMbNsdEkNB3zt2-UaHuAOuIMgdEY81nWfC1VS4CJtEKg5-IE-MqF1fezuU3pBStKs4EXm8n09h3EvEMtqkxm5VxLDsPLVvQ-aUtbmHk-DIdmX6FfFs_bJVzLspNTFshoLgHhWE87xH-G/s640/10653.jpg)
วันที่ 12 ธันวาคม 2560 ณ ห้องประชุมชัยพฤกษ์ สสจ.ระยอง ได้จัดประชุมขับเคลื่อนการดูแลผู้ป่วยระยะกลาง (Intermediate care) เพื่อลดความแออัดโรงพยาบาลศูนย์, พัฒนาการดูแลผู้ป่วยอย่างต่อเนื่อง ลดภาวะแทรกซ้อน โดยมีนายแพทย์ประภาส ผูกดวง รองนายแพทย์สาธารณสุขจังหวัดระยองเป็นประธาน ผู้เข้าประชุมประกอบด้วย สหวิชาชีพ และเครือข่ายสุขภาพ ในจังหวัดระยอง
0 Comments:
แสดงความคิดเห็น