![](https://blogger.googleusercontent.com/img/b/R29vZ2xl/AVvXsEjCUlUPbNQgJ1t5CcUKsMyvFBNNcaxJ2FI_vqnW3G-jfqzH2xCrmzL8We71t6sTT1NF95VFoTIY066_Usupqp5Lvet7tVEKpW30hwZ4aEWDgAm3x4lYgKqIhnn_rya7wApD8ZmNcxLeQanO/s640/93206.jpg)
![](https://blogger.googleusercontent.com/img/b/R29vZ2xl/AVvXsEho1MDFfeFowSVM_xln_AraWGj15kDWxr-EL2hrVcpn9wf9y5MhBGwgVazKRsZwBUH4PlbMRHNYqfqzEpSmki1H9R4VmhVzo2djNvRZD9mYrMLeoFIf3tk-JUy3yrcxXeWcsYX05jv9dh-M/s640/93204.jpg)
![](https://blogger.googleusercontent.com/img/b/R29vZ2xl/AVvXsEhBF-e2Dw96f_Y9ZqlsiyjabliZlKzOfmco7blS7bSsofn8snm9JgtoLnhSdSWxBpGWPhzP8QPtC1dJ8P0ST3uO_lpnORT_e9sLWqmpRtZsRuDA8BDIfmIOmWX5PgatoPuXFtT961JyrX_D/s640/93205.jpg)
![](https://blogger.googleusercontent.com/img/b/R29vZ2xl/AVvXsEhTmo3aG2etuins9NiGXpsSBtx6OGHqZXPt21-9kmOKx97HiyfmO1DCSTgrYH9pu4C_1XGgTPGod7b2xSs8nfmHw03vwKhkiEl7gYz8aMsKKayW6dEYuRyauPgxOj6TuxxgdicOzwpinRpU/s640/93196.jpg)
![](https://blogger.googleusercontent.com/img/b/R29vZ2xl/AVvXsEg-fPw2W03nBXHP1yf_EbiWQvqsrEVg64u7tPtHwTwWoqomdi25UfB-srcqfl8-H2cgwnsfiBwNTr_dBkGubdxypTtL3F8DIXEzbdynyvb6Xu2UiDYTZAeI9xEmQvyATyZuv9pTbXW4uOSJ/s640/93197.jpg)
![](https://blogger.googleusercontent.com/img/b/R29vZ2xl/AVvXsEjCXXGhPOWUEOfluO0isqcyOfBDT0zcuulmC46SBJARKQQHLLK3FsXjpw4swW2lWV-gGgmmIi0E3wQXtegnqG3wgnhW-741jcPk3wlb5793ND2hkPHtxQmAeNlDctB9ezh7Xz_-4k8XHtJb/s640/93198.jpg)
![](https://blogger.googleusercontent.com/img/b/R29vZ2xl/AVvXsEiImkhC0xq7HTdG5f7-VTWsSiRiRzxGXtoR_K-6tZ9wj3DUnZHOe_ab7-_POzfIVHvnguZhBX4p8Z0Ws5BqW612HWF75JU4yGrQodewyEU-mcrXwz0UVJaC-8wWLK3PFAGebIErNrbteKd7/s640/93200.jpg)
![](https://blogger.googleusercontent.com/img/b/R29vZ2xl/AVvXsEhGBmJ-IvibwTHPaxbgc-E-yzo-KERwBj4KroOe6v1aGroSfaDQSA4ieicraqiUqp4beAxesnG-f-ffr0d5HOnroMKyVlowYhTpoZRHuUi_GILr9Qvl3ZiFJGKZkSTHFnLc8YodjYXGvHpm/s640/93201.jpg)
![](https://blogger.googleusercontent.com/img/b/R29vZ2xl/AVvXsEjelBBS27p8XPwEMZ2NHr91V6id-m5Dsxim9LINQiPkjjgU54Ez8pVQPr7jGOWYtB2gtzghxBpKi-c8Ay7fNpZIpVmQjxCpGZLj2RoLPiqFhtc2MIWlsK4CjzhwXQRBUluDjLZuJtglAIYk/s640/93202.jpg)
![](https://blogger.googleusercontent.com/img/b/R29vZ2xl/AVvXsEjj73XSDBY05QtaG6qoZfMDsV4ooDBRfga3VX-xQA92bXaPSILAZp53u2zbyjzMoAE4RLnyJHpk-jPlIl-CGvuOURWscOHAAwyMMQSYmjRa3MsZrZXYdr2Pi4wZIskPzp4wXkn90Rbl0b9l/s640/93203.jpg)
ดร.ศิริพร ปิ่นล่ม (นายกแจ๊ส)นายกหญิงเทศ ต.เกล็ดแก้ว เป็นประธานจัดงานวันเทศบาลประจำปี ปี2561ณ.สำนักงาน เทศบาล ต.เกล็ดแก้ว โดยมีคณะผู้บีหารสมาขิกเทสบาลข้าราชการ พ.น.ง. ลูกจ้างเสบาลต.เกล็ดแก้ว นายพงษ์พันธ์ นายอำเภออ.สัตหีบ อดีดส.ส.ชลบุนีข้าราชการ ทหาร ตำรวจ คหบดีกำนันผู้ใหญ่บ้าน ประชาชน ทั่วไปร่วมงานคนั้งนี้จำนวนมาก โดย บ.ก.น้ำฝน ชลลดา &ไลฟ์วาไรตี้
0 Comments:
แสดงความคิดเห็น