โครงการ BST Group พบชุมชนประจำปี 2564
![](https://blogger.googleusercontent.com/img/b/R29vZ2xl/AVvXsEhjT1stq2SykQn3SHUxdVNxFMUXxOd1knoHGjXDcNIoN8vFQkr0VdQVYdyRyHWrAg9w205pD0o0lPaMSHrfOzu51oK_EJ3HBHxnovogMtvGBtre3pR-r60vqRcvTTFp6xPDTb3lxbCiWDQ/w640-h480/IMG_3384.JPG)
คณะผู้บริหารและพนักงาน กลุ่มบริษัท กรุงเทพ ซินธิติกส์ จำกัด (บีเอสที) ลงพื้นที่สร้างความสัมพันธ์กับชุมชนตามโครงการ BST Group พบชุมชน เพื่อพบปะพูดคุย แจ้งข่าวสารกิจกรรมของทางบริษัทฯ พร้อมกับการประชาสัมพันธ์โครงการโรงงานผลิตน้ำยาง เอ็น บี อาร์ (ส่วนขยาย ครั้งที่ 2) การจัดทำรายงานการประเมินผลกระทบสิ่งแวดล้อม รับฟังข้อเสนอแนะจากชุมชนอย่างใกล้ชิด สร้างความเข้าใจ และสานสัมพันธ์อันดีระหว่างชุมชนกับโรงงาน เพื่อการอยู่ร่วมกันอย่างยั่งยืน
This is a short description in the author block about the author. You edit it by entering text in the "Biographical Info" field in the user admin panel.
0 Comments:
แสดงความคิดเห็น