![](https://blogger.googleusercontent.com/img/b/R29vZ2xl/AVvXsEhSRcajUulIrAUIiMLwr7lHXwUo32P5J3EgGDm4SY3AnI3fsk7mEx-SKPwZLCanfJtoflm8CrAtfU34CHzehyphenhyphenyouYPtRiNvo3qwQduWDNVVbNsl7yyV-cQfpVU2GjnQdassf3HltULTEzl8/s640/S__146497555.jpg)
วันที่ 25 มกราคม 2561 เวลา 08.30 น. นางวราภรณ์ เจริญศิริโชติ นายกเหล่ากาชาดจังหวัดระยอง มอบหมายให้...นางเบญจมาศ สุดสุข รองนายกเหล่ากาชาดจังหวัดระยอง พร้อมด้วยกรรมการและสมาชิกเหล่ากาชาดจังหวัดระยอง ร่วมกับโรงพยาบาลระยอง ออกหน่วยรับบริจาคโลหิต ณ โรงเรียนสองภาษาระยอง ต.พลา อ.บ้านฉาง จ.ระยอง #โดยพบปะให้กำลังใจแก่ผู้บริจาคโลหิต และมอบเข็มที่ระลึก ซึ่งมีผู้ร่วมบริจาคโลหิต จำนวน 67 ราย ได้โลหิตทั้งสิ้น 29,450 ซี.ซี.
ภาพข่าวโดย ไพจิตรา ภมรานนท์
0 Comments:
แสดงความคิดเห็น